Tin đăng đã hết hạn.

Tôi không nghĩ mua được căn hộ trung tâm sài gòn cho đến khi xem được pttt siêu giãn của eaton park

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

PHÂN TÍCH GIAI ĐOẠN CUỐI TÒA COVE & LAGOON | EATON PARK Trong vai trò chuyên gia tư vấn, em xin chia sẻ 3 điểm cốt lõi khiến Cove & Lagoon trở thành cơ hội không thể bỏ lỡ: 1 Khung giá hiện tại cơ hội vàng tích sản 1PN (55m²): từ 10 tỷ 2PN (75m²): từ 1516 tỷ 3PN (103m²): từ 22 tỷ Shophouse khối đế: từ 27 tỷ/căn Đây là mức giá F0 trực tiếp từ CĐT Gamuda Land, thấp hơn dự báo thứ cấp sau bàn giao 1520%. 2 Vị trí chiến lược Nằm ngay trung tâm Thủ Đức, liền kề Metro số 1, Xa lộ Hà Nội & Phạm Văn Đồng. Khu Đông Sài Gòn đang dẫn đầu về tốc độ phát triển hạ tầng, giá trị BĐS tăng trưởng ổn định 1015%/năm. 3 Khác biệt sản phẩm Resort living giữa lòng đô thị Không gian sống xanh, hồ cảnh quan, chuỗi tiện ích khép kín chuẩn 5. Vận hành theo tiêu chuẩn khách sạn: bellman, valet parking, concierge Nâng tầm giá trị sống & giá trị cho thuê. Phương thức thanh toán linh hoạt: chỉ 5% ký HĐMB, giãn tiến độ, hỗ trợ vay 80%. Early Booking tháng 89/2025: chiết khấu 1% + quyền chọn căn đẹp. Đánh giá đầu tư: Ngắn hạn: biên lợi nhuận kỳ vọng 1520% khi bàn giao. Dài hạn: tiềm năng khai thác cho thuê cao nhờ vị trí liền kề Metro & hạ tầng khu Đông. Đây là giai đoạn cuối cùng nguồn cung chỉ còn 350 căn, sau khi hết sẽ không còn cơ hội F0 nào nữa tại Eaton Park. Liên hệ: 0399332521 Hồng Đức (12 năm kinh nghiệm tư vấn BĐS cao cấp) Em sẵn sàng đồng hành AZ: từ chọn căn, vay ngân hàng đến hỗ trợ khai thác cho thuê. #EatonPark #GamudaLand

Xem thêm

Liên hệ:

039 933 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
121,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Ngô Hồng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi không nghĩ mua được căn hộ trung tâm sài gòn cho đến khi xem được pttt siêu giãn của eaton park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.