Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 phòng ngủ 235.46m2 tại chung cư cao cấp Albany Thảo Điền, CS thanh toán giãn trực tiếp từ CĐT

Ngày đăng: 02/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư cao cấp Albany Thảo Điền chỉ có 22 căn hộ, được thiết kế độc đáo, rộng rãi, cực kỳ riêng tư và cư dân chất lượng. Khách hàng vẫn còn cơ hội sở hữu 1 trong những căn hộ 3 phòng ngủ từ chủ đầu tư: - Diện tích tim tường: 235.5m² - diện tích thông thủy: 221.1m². - Thang máy riêng lên căn hộ, sảnh thang máy rộng, mỗi tầng chỉ có 3 căn. - Layout được thiết kế hợp lý, phòng khách thoáng, bếp ướt riêng, bếp khô riêng, phòng tắm hiện đại với double sink. - Giá bán: 31 tỷ đồng đã bao gồm VAT, phí bảo trì và 1 chỗ đậu xe hơi. - Chính sách thanh toán linh hoạt. Liên hệ 0978990820 Trân để được hỗ trợ chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

097 899 ****

Vị trí bản đồ

31 tỷ

3 PN
235 m²
131,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Albany, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Ngọc Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 phòng ngủ 235.46m2 tại chung cư cao cấp Albany Thảo Điền, CS thanh toán giãn trực tiếp từ CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.