Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn Góc Alto tầng cao, giá chỉ 2ty790. Lh 0901332877

Ngày đăng: 06/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp căn góc CitiAlto, Khu đô thị Cát Lái - Diện tích 53m2 - Thiết kế 2pn2wc - Căn góc, tầng cao, view thoáng mát Giá 2ty790 Ngoài ra có các căn góc tầng cao khác, giá từ 2ty8 Liên hệ xem nhà Mr.Chương 0901332877hỗ trợ xem 24/24)

Xem thêm

Liên hệ:

090 133 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
52,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Citi Alto, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Phạm Thế Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn Góc Alto tầng cao, giá chỉ 2ty790. Lh 0901332877 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.