Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền 6.8x tỷ, sổ hồng sẵn. Liên hệ 0775910497

Ngày đăng: 30/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Masteri Thảo Điền, 159 Võ Nguyên Giáp, Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức. Ngay ga Metro số 7 (Bến Thành Suối Tiên). 5 phút đến Quận 1, liền kề Vincom Mega Mall Thảo Điền. Khu căn hộ cao cấp, cộng đồng văn minh an ninh tuyệt đối 24/7. Giá bán tham khảo thị trường. 2PN (65 70 73m²): Từ 6.7 - 7.X tỷ full nội thất. Đặc điểm căn hộ. Diện tích đa dạng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng. Nội thất cao cấp: TV, tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt, lò nướng, sofa, giường, tủ. Ban công rộng thoáng, nhiều lựa chọn view: Landmark 81, sông Sài Gòn, hồ bơi, công viên, nội khu. Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn, sang tên nhanh chóng. Tiện ích vượt trội. Hồ bơi tràn bờ, phòng gym riêng từng tòa (Face ID). Công viên, hồ điều hòa, khu BBQ, sân tennis, bóng rổ, bóng bàn. Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall ngay trong khuôn viên. Trường học quốc tế, bệnh viện, siêu thị xung quanh. Giá bán cạnh tranh hỗ trợ vay ngân hàng đến 80%. Liên hệ: 0775910497 Mỹ Tiên (coi nhà & tư vấn 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

077 591 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
106,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mỹ Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền 6.8x tỷ, sổ hồng sẵn. Liên hệ 0775910497 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.