Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ tại The Metropole Thủ Thiêm tầng thấp Galleria Residence 3 phòng ngủ diện tích 107m2

Ngày đăng: 31/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cần bán Căn hộ tại The Metropole Thủ Thiêm tầng thấp thuộc block C, khu Galleria Residence. - Diện tích 107m2. - Kiến trúc gồm 3PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp. - Căn hộ tầng thấp sở hữu view hướng sông Sài Gòn, Landmark 81 rất đẹp, thoáng mát. Bán: 18 Tỷ ~ 168,22 Triệu/ m2. ----------------------- Cập nhật một số Căn hộ bán tại The Metropole Thủ Thiêm The Crest: - Căn 2PN, 82m2, bán: 11 tỷ. - Căn 2PN, 94m2, bán: 12.97 tỷ. - Căn 2PN, 82m2, bán: 12 tỷ. - Căn 2PN + 1, 115m2, bán: 16 tỷ. - Căn 3PN, 150m2, view sông đẹp, bán chỉ: 27.5 - 30 tỷ. Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ. Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc ngừng bán, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 323 ****

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
168,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Metropole Thủ Thiêm, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ tại The Metropole Thủ Thiêm tầng thấp Galleria Residence 3 phòng ngủ diện tích 107m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.