Tin đăng đã hết hạn.

The Metropole bán căn hộ tầng thấp tháp Prado thuộc Galleria với 4 phòng ngủ view sông

Ngày đăng: 30/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ tại The Metropole tầng thấp tháp Prado thuộc Galleria Residence: - Diện tích 169,78m2. - Kiến trúc gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, nhà bếp, phòng ăn, ban công kính,... thiết kế hiện đại. - View sông & thành phố thoáng mát. Bán: 63 Tỷ ~ 371,068 Triệu/ m2. ---------------------- Cập nhật một số Căn hộ The Metropole tháp Galleria cần bán giá tốt nhất: - Căn 1PN, dt 50m2, bán từ 11 - 12,2 tỷ. - Căn 2PN, dt 84m2, bán từ 16,5 - 20 tỷ. - Căn 3PN, dt 100m2, bán từ 17,6 - 38 tỷ. - Căn 4PN, dt 170m2, bán từ 62 - 85 tỷ. - Căn Loft - Penthouse, bán từ 14,8 - 45 tỷ. Giá bán phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 323 ****

Vị trí bản đồ

63 tỷ

4 PN, 3 WC
169.78 m²
371,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Metropole Thủ Thiêm, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Metropole bán căn hộ tầng thấp tháp Prado thuộc Galleria với 4 phòng ngủ view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.