Tin đăng đã hết hạn.

Gamuda Land ưu đãi đặc biệt 32 tháng không trả "GỐC + LÃI". Vốn đầu tư căn 3PN - 115m2 chỉ 1.630 tỷ

Ngày đăng: 02/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN HỘ 3PN DỰ ÁN ELYSIAN ÁP ĐỤNG ƯU ĐÃI 32 THÁNG KHÔNG TRẢ GỐC LÃI - Vị trí mặt tiền đường Lò Lu, phường Long Phước, Thành phố Hồ Chí Minh - Căn hộ 3PN thuộc tháp C, tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện chưa có bếp - Diện tích 115.46m2 thông thủy 107.18m2 - Tầng trung hướng ban công Tây Nam, phòng ngủ Đông Nam, của chính Tây Bắc Giá bán tổng 8,299,457,639 vnđ chi tiết như sau - Giá bán chưa gồm Vat: 7,412,321,806 vnđ - Thuế GTGT: 738,889,397 vnđ - Kinh phí bảo trì: 148,246,436 vnđ Ưu đãi đặc biệt: Tặng 5 năm PQL, đính kèm suất đậu ô tô định danh Lịch biểu thanh toán như sau Đợt 1- Kí HĐMB: thanh toán 20% = 1,630,242,241 vnđ Đợt 2- 8 tháng tiếp theo Bank giải ngân 40% = 3,260,484,481 vnđ ----- Chờ thông báo nhận bàn giao căn hộ Quý 2.2027 Đợt 3- Bank giải ngân thêm 35% = 2,852,923,921 vnđ Kinh phí bảo trì: 148,246,436 vnđ khách hàng thanh toán vốn tự có Đợt 6 - Nhận sổ hồng thanh toán 5% = 380,103,880 vnđ Liên hệ chi tiết thông tin 0909411822

Xem thêm

Liên hệ:

090 941 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 2 WC
107.06 m²
77,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gamuda Land ưu đãi đặc biệt 32 tháng không trả "GỐC + LÃI". Vốn đầu tư căn 3PN - 115m2 chỉ 1.630 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.