Tin đăng đã hết hạn.

Sẵn sổ! Penthouse Masterise sân vườn siêu lớn (40m2) tổng DT: 370m2 - 5PN, 5WC giá chỉ: 30 tỷ

Ngày đăng: 31/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm trong đại đô thị Vinhomes Grand Park TP. Thủ Đức (all in one). Khu Compound duy nhất của chủ đầu tư Masterise Homes - Lumiere Boulevards. Penthouse độc bản duy nhất sẵn sổ. + 5PN, 5WC thiết kế cực rộng rãi và thoáng mát. + Hệ kính trải dài từ nhà đến trần. + Thiết kế 2 ban công với ban công phòng khách 40m2 gia chủ tuỳ ý thiết kế (hồ bơi hoặc chòi nướng BBQ). + Căn Penthouse với 2 cửa ra vào tách biệt 1 lối đi dành riêng cho giai nhân và sự riêng tư cho gia chủ. + Diện tích căn hộ: 370m² (rộng nhất dự án). + Giá bán chỉ: 30 tỷ (All in). + Nhận nhà về ở hoặc đầu tư cho thuê ngay. Ngay cạnh TTTM Vincom. Vài bước đi bộ tới công viên ánh sáng 36ha - Vinwonder Grand Park. Tặng Phí Quản Lý đến 04/2027. Liên hệ PKD: 0917842936 em Tươi để biết chi tiết. * Là 1 bất động sản với thương hiệu hạng sang Masteri Homes. Khu compound riêng tư mà chỉ cư dân Masteri mới được sử dụng. + Vị trí đẹp nhất: Nằm ở trung tâm đại đô thị Grand Park, chỉ vài bước chân là có thể tiếp cận hàng loạt tiện ích như Vincom, Công viên Vinwonders, Vinschool, Sân tập Golf, Vinmec, tòa nhà văn phòng.. + Tầm view đẹp nhất và vĩnh viễn không bị che chắn. + Dự án duy nhất liên kết với các đối tác quốc tế hàng đầu về thiết kế cảnh quan, thiết kế kiến trúc, giám sát thi công như: Mace, Landsculptor, Studio HBA, Tange. + Đầy đủ tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi, Sân chơi thể thao, Rạp chiếu phim ngoài trời, Phòng Gym trong nhà, khu vui chơi trẻ em trong nhà... + Mật độ thang máy vàng: Chỉ từ 2 - 2.5 căn/tầng/thang. Ngoài ra: Em Tươi còn rất nhiều căn Penthouse khác cũng như 1PN, 2PN, 3PN ở mức giá tốt nhất. Inbox em Tươi: 0917842936 để được hỗ trợ miễn phí tham quan đô thị, tư vấn, xem căn thực tế các phân khu trong đô thị ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 784 ****

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5 PN, 5 WC
370 m²
81,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Ms Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sẵn sổ! Penthouse Masterise sân vườn siêu lớn (40m2) tổng DT: 370m2 - 5PN, 5WC giá chỉ: 30 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.