Tin đăng đã hết hạn.

Chi 14.99 tỷ Giá rẻ nhất thị trường 3 phòng ngủ tại Lumiere Riverside.

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chi 14.99 tỷ Giá rẻ nhất thị trường 3 phòng ngủ tại Lumiere Riverside. Diện tích: 95m 3phòng ngủ, 2 WC. Tầng: Cao, thoáng mát, view sông Sài Gòn đẹp, không chắn. Nội thất: Cơ bản, nhận nhà ở ngay. Giá bán: 14.99tỷ (đã bao gồm thuế phí, sổ hồng sang tên ngay). Pháp lý: Sổ hồng sẵn, hỗ trợ sang tên nhanh. Tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên, BBQ, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7. Vị trí: Mặt tiền Võ Nguyên Giáp (Xa lộ Hà Nội), ngay Metro An Phú, kết nối Quận 1 chỉ 15 phút. Liên hệ: 0909190667 Em Hảo Helen. Địa chỉ: Văn phòng tại dự án Lumiere Riverside hỗ trợ Anh Chị tìm căn ưng ý giá tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,99 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
157,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BN

Bích Hảo Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chi 14.99 tỷ Giá rẻ nhất thị trường 3 phòng ngủ tại Lumiere Riverside. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.