Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2pn paris hoàng kim- chỉ 6ty05

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2PN PARIS HOÀNG KIM Giá chỉ 6,05 tỷ (đã bao gồm thuế phí) Diện tích 67m² 2 phòng ngủ rộng rãi Tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp Đang có sẵn hợp đồng thuê khai thác dòng tiền ngay Xem nhà liên hệ trước 1 ngày Vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 2, kết nối nhanh Quận 1 & Thủ Thiêm. LH Luận : 0973593795

Xem thêm

Liên hệ:

097 359 ****

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
90,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Paris Hoàng Kim, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Luận Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2pn paris hoàng kim- chỉ 6ty05 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.