Tin đăng đã hết hạn.

Feliz En Vista bán căn hộ tháp Cruz SPA Foreigner Quota với 2 phòng ngủ full nội thất

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán Căn hộ tại Feliz en Vista tầng cao thuộc tháp Cruz: - SPA Foreigner qUota (Bán được cho Người Nước ngoài / Người Việt Nam). - Diện tích 82,82m2. - Kiến trúc gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, nhà bếp, phòng ăn,... Thiết kế hiện đại. - Trang bị đầy đủ nội thất. - Ban công kính, view thành phố thoáng mát. Bán: 9,5 Tỷ ~ 114,71 triệu/ m2. ---------------------- Cập nhật một số Căn hộ Feliz En Vista cần bán với giá tốt: - Căn 2PN, DT 83m2 - 88m2, ntdd, bán từ 7,8 - 9,2 tỷ. - Căn 2PN, DT 116m2 - 127m2, ntdd, bán từ 10,5 - 12,5tỷ. Giá bán phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 323 ****

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

2 PN, 2 WC
82.82 m²
114,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Feliz En Vista bán căn hộ tháp Cruz SPA Foreigner Quota với 2 phòng ngủ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.