Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Elysian Gamuda Land. Giá gốc chủ đầu tư chiết khấu 5%

Ngày đăng: 03/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Elysian tọa lạc tại đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP. HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình của bạn. - Cảnh quan được thiết kế theo phong cách biophilic 51% mật độ cảnh quan, 6 cụm hồ bơi theo chủ đề, không chỉ xanh mà còn nuôi dưỡng kết nối cộng đồng. - 5 phút đến khu CNC nơi có nhiều chuyên gia đang làm việc. - 5 phút đến các trường Đại Học: FPT, Hutech, Nguyễn Tất Thành... - Tiện nghi cao cấp với hồ bơi chuẩn Olympic và Pocket Sky Garden. Elysian là dự án nổi bật với 4 block cao 21 tầng, tổng cộng 1398 căn hộ. Dự án được trang bị công viên cây xanh 1,5ha, khu vui chơi trẻ em và các tiện ích ngoại khu như trung tâm thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế, sân tennis, sân golf... Với Slogan " Tổ ấm giữa miền xanh" Elysian hứa hẹn sẽ đem đến cho bạn một tổ ấm trọn vẹn đúng chất Xanh giữa lòng Sài Gòn. Vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0918707598 để xem nhà mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 870 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
72,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Dang Hong Thai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Elysian Gamuda Land. Giá gốc chủ đầu tư chiết khấu 5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.