Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 136m2 tại tòa Cove Empire City, full nội thất, giá bán 25 tỷ all in

Ngày đăng: 08/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 136m2 tại tòa Cove Empire City, full nội thất, giá bán 25 tỷ all in. - Kết cấu: 3PN - 3WC + 1 phòng housemaid. - Diện tích: 136m2. - Bàn giao: Full nội thất sang trọng. Giá bán: 25 tỷ all in. Tại sao nên chọn căn hộ này? - Mức giá: Cực tốt, là 1 trong số ít căn hộ 3 phòng ngủ có giá bán dưới 30 tỷ tại Cove nói riêng và Empire City nói chung. - Vị trí: Nằm tại tòa Cove - tòa cao cấp nhất tại Empire City và Thủ Thiêm, đảm bảo sự sang trọng và tính riêng tư. - Trần cao gần 4m tạo không gian cực rộng và thoáng cho căn hộ. - Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp: Lò nướng, máy rửa chén, bếp từ, tủ lạnh, bồ tắm... - Sàn gỗ màu sáng phù hợp với nhiều phong cách nội thất. Liên hệ em Trâm: 0965696525 hỗ trợ tư vấn và xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 569 ****

Vị trí bản đồ

25 tỷ

3 PN, 3 WC
136 m²
183,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Ngọc Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 136m2 tại tòa Cove Empire City, full nội thất, giá bán 25 tỷ all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.