Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN 64,4 m², giá 5,65 tỷ có VAT. Mặt tiền Trương Văn Bang 40m, kết nối Q1, Q7 LH 0901353450

Ngày đăng: 01/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 phòng ngủ diện tích 64,4 m², giá 5,65 tỷ đồng tại Victoria Village là một lựa chọn tiềm năng cho cả nhu cầu ở thực và đầu tư. Với vị thế mặt tiền Trương Văn Bang, tiện ích nội khu phong phú cùng thiết kế sang trọng, căn hộ có nhiều ưu điểm nổi bật. Dự án còn đang trong giai đoạn hoàn thiện, dự kiến giao nhà cuối năm, thích hợp để làm tài sản ngay từ đầu cho tương lai. + Chi tiết đầy đủ. Giá bán: 5.65 tỷ đồng. Mức giá trung bình 87triệu/m² (bao gồm VAT) thanh toán giãn 50% còn lại góp giãn đến nhận nhà. Diện tích: 64,4 m², thuộc căn 2 phòng ngủ với 2WC. Vị trí mặt tiền Trương Văn Bang: Đường lộ giới 40 m, thuận tiện giao thông, là đường nội đô chính kết nối đến các trục lớn và tuyến ven sông Sài Gòn. Tiềm năng tăng giá: Nằm tại vị trí chiến lược, dễ dàng kết nối trung tâm Q. 1, Q. 7, dự án đang là dự án có đơn giá tốt nhất, đáng đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
64.4 m²
87,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
OT

Oanh Hồ Tràm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN 64,4 m², giá 5,65 tỷ có VAT. Mặt tiền Trương Văn Bang 40m, kết nối Q1, Q7 LH 0901353450 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.