Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp Happy One Sora - Vị trí vàng TP. Thủ Đức, chiết khấu đến 17,5% 0942570422

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Happy One Sora vị trí vàng TP. Thủ Đức, giá tốt từ chủ đầu tư. Happy One Sora Dự án căn hộ cao cấp do Vạn Xuân Group phát triển, tọa lạc tại Phường Linh Xuân, TP. Thủ Đức, ngay mặt tiền đường Hoàng Cầm (QL 1K cũ), liền kề Quốc lộ 1A và Đại lộ Phạm Văn Đồng. Vị trí cửa ngõ kết nối nhanh đến Bình Dương, Quận 9, Bình Thạnh và trung tâm TP. HCM. * Ưu Đãi Tháng 8/2025. - Chiết khấu thanh toán lên đến 12,5%. - Ưu đãi thêm 5% giá trị căn hộ. - Cam kết thuê lại: 120 triệu/6 tháng. - Bàn giao full smart home Hafele + máy nước nóng. - Tặng voucher phí quản lý đến 4 năm. - Thanh toán chỉ 25% đến khi nhận nhà (Quý 2/2027). + Căn 2PN diện tích từ 59m² - 69m² - 70m² - 87 m² giá từ 2,8 - 3,6 tỷ có sân vườn riêng. * Hỗ Trợ Tài Chính. - Vay ngân hàng Vietcombank, BIDV lãi suất 0% trong 24 tháng. - Pháp lý minh bạch, chủ đầu tư cam kết đúng tiến độ. --------------------------- Quý anh chị Khách Hàng quan tâm dự án liên hệ em Loan 0942570422 (24/7) để tư vấn và đi tham quan thực tế nhà mẫu... Xin cam kết đưa đến cho quý anh chị thông tin mới và giá tốt nhất từ Chủ Đầu Tư. Cảm ơn và Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 257 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
48,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
L

LoanPham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Happy One Sora - Vị trí vàng TP. Thủ Đức, chiết khấu đến 17,5% 0942570422 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.