Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ 81m2 chung cư One Verandah, nội thất cơ bản, view thoáng, giá bán 7.25 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chi tiết căn hộ: - 2 phòng ngủ, 81m2, view sông. - Nội thất cơ bản, khách mua có thể tự thiết kế lại căn hộ theo sở thích. - Căn hộ chưa có sổ hồng, dự án đang được cấp sổ. - Giá bán: 7.25 tỷ (đã bao gồm thuế, phí, 5% sổ hồng). One Verandah Quận 2 được xây dựng trên quy mô 1,7ha bao gồm 5 tòa tháp Luminosa, Ciel, Jardin, Viento, Soleil được bố trí và phân bố căn hộ hợp lý: Tầng 1 và 2 chính là tầng đậu xe nổi. Tầng 3 là tầng tiện ích nơi mà cư dân có thể tận hưởng những tiện ích hiện đại theo tiêu chuẩn quốc tế. Tầng 4 đến tầng 22 là các tầng căn hộ đảm bảo mọi dân cư đều có được view đẹp nhất. Tiện ích ngoại khu. Kết nối nhanh chóng đến Thủ Thiêm, Khu đô thị Sala Đại Quang Minh chỉ trong vòng 5 phút. Kết nối Quận 1, Quận Bình Thạnh thông qua đường Mai Chí Thọ chỉ 15 phút. Kết nối Quận 7, Phú Mỹ Hưng thông qua đường Đồng Văn Cống trong vòng 20 phút. Với hệ thống đường thủy, One Verandah có thể kết nối đến Tân Cảng, Ba Son, Phú Mỹ Hưng, Bến Bạch Đằng thông qua bến du thuyền. Gần các dự án lân cận như: Căn hộ Feliz En Vista, Vista Verde, The Sun Avenue, Dimond Island, The CBD. Liên hệ em Loan Ivy: 0908058906 để được tư vấn và xem nhà (One Verandah, Vista Verde, Feliz En Vista, The Sun Avenue).

Xem thêm

Liên hệ:

090 805 ****

Vị trí bản đồ

7,25 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
89,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Thanh Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ 81m2 chung cư One Verandah, nội thất cơ bản, view thoáng, giá bán 7.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.