Tin đăng đã hết hạn.

Rổ hàng Chủ đầu tư căn 2PN - 3PN chiết khấu cao, tặng chỗ đậu ô tô - bàn giao full nội thất

Ngày đăng: 02/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gamuda Land Ra mắt toà tháp cuối cùng A4 Lagoon đẹp nhất dự án Eaton Park. - Giá rumor: 8.500 USD/m (220 triệu/m²). - Căn hộ giới hạn: 350 căn. - Diện tích & giá dự kiến: + Căn hộ 1PN + Căn 2PN + Căn 3PN Khác biệt nổi bật: - Bàn giao nội thất hoàn thiện, cao cấp hơn. - Quản lý vận hành bởi Hilton thương hiệu khách sạn 5 toàn cầu. - Nhà mẫu chính thức mở cửa 18/08/2025. Đây là cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ tại Eaton Park Biểu tượng đẳng cấp quốc tế liền kề trung tâm tài chính Thủ Thiêm. Liên hệ ngay: 0908520267Zalo/Call) để được tư vấn chọn căn đẹp & chính sách thanh toán tốt nhất !

Xem thêm

Liên hệ:

090 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
151,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Pham Ngoc Hien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rổ hàng Chủ đầu tư căn 2PN - 3PN chiết khấu cao, tặng chỗ đậu ô tô - bàn giao full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.