Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ DLusso, Nguyễn Thị Định, 4,2 tỷ, 1PN + 1WC, giá siêu hời, nội thất cơ bản

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ D'Lusso Khu đô thị ven sông Quận 2 Diện tích: 49,1m² 1 phòng ngủ 1WC Tình trạng: nội thất cơ bản, vào ở ngay Pháp lý: sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng Giá bán: chỉ 4,2 tỷ Rẻ hơn thị trường! Tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, khu BBQ, công viên ven sông, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Vị trí vàng: Mặt tiền Nguyễn Thị Định Kết nối Mai Chí Thọ, Xa lộ Hà Nội, cầu Cát Lái, chỉ 10 phút đến Thủ Thiêm và trung tâm Q1. Liên hệ ngay: 03964604422 (zalo/call) để xem nhà thực tế và chốt giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

039 646 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

1 PN, 1 WC
49.1 m²
85,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
D'Lusso, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nguyễn Thanh Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ DLusso, Nguyễn Thị Định, 4,2 tỷ, 1PN + 1WC, giá siêu hời, nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.