Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt cho căn 3PN full nội thất như hình - 89m2 view Landmark 81 lung linh - The Sun Avenue

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 3 phòng ngủ dự án The Sun Avenue - Mặt tiền Mai Chí Thọ, Quận 2. - Giá bán: 7tỷ390 bao thuế phí - Diện tích: 89m². - Tình trạng: Đầy đủ nội thất, nhà chỉnh chu và sạch sẽ như hình - Tầng trung view trực diện Landmark 81 đón hoàn hôn siêu đẹp - Nhà đang có sẵn hợp đồng thuê giá cao, phù hợp với khách hàng có nhu cầu khai thác dòng tiền ngay lập tức. - Liên hệ tư vấn và xem nhà 24/7: 0827276929Đức Huy).

Xem thêm

Liên hệ:

082 727 ****

Vị trí bản đồ

7,39 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
83,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đức Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt cho căn 3PN full nội thất như hình - 89m2 view Landmark 81 lung linh - The Sun Avenue - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.