Tin đăng đã hết hạn.

NOVALAND - Bán căn hộ Victoria Village 2PN giá 4.95 tỷ. PKD Novaland: 0909772917 Thu Ngân

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án Victoria Village Quận 2 - cần bán căn 2 phòng ngủ giá 4.95 tỷ. Liên hệ: 0909772917 Thu Ngân. Căn hộ 2PN. Diện tích: 63 m². Giá bán: 4.95 tỷ (gồm VAT) view nội khu - tầng cao hướng Đông Nam. Thanh toán: 95% tỷ. Tình trạng bàn giao: Tháng 12/2025. Vị trí trung tâm kết nối khu đông, Thạnh Mỹ Lợi, cộng đồng cư dân văn minh - hiện đại. Liên hệ PKD Novaland: 0909772917 Thu Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 977 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN
63 m²
78,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Thu Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết NOVALAND - Bán căn hộ Victoria Village 2PN giá 4.95 tỷ. PKD Novaland: 0909772917 Thu Ngân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.