Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 2 căn hộ 2 phòng ngủ liền kề River Thu Thiêm. Liên hệ: 0337695608

Ngày đăng: 30/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 2 căn hộ 2 phòng ngủ liền kề River Thu Thiêm. Diện tích: 64 m2 mỗi căn (Duplex - thông tầng). Nhà trống, có thể thiết kế 3 - 4 phòng ngủ. Vị trí lầu 1 nhìn hồ hơi phù hợp cho gia đình. Có hai lối đi từ sảnh chính hoặc từ hồ bơi (không cần thang máy). Nhà đã có sổ. Giá bán 37 tỉ. Thương lượng cho người thiện chí. Hoa hồng cho người giới thiệu. Liên hệ: 0337695608

Xem thêm

Liên hệ:

033 769 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

37 tỷ

128 m²
289,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The River Thủ Thiêm, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0337695608

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 2 căn hộ 2 phòng ngủ liền kề River Thu Thiêm. Liên hệ: 0337695608 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.