Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán 2pn tropic garden nhà đẹp giá hời lh 0904379948

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP SUẤT VIỆT NAM TROPIC GARDEN Quận 2 Vị trí vàng ngay Thảo Điền Giá chỉ: 6,850 TỶ (bao phí) Còn 1% ra sổ hồng (dự kiến 2026 cầm sổ liền tay) Giao dịch Hợp đồng mua bán, có thể vay ngân hàng Diện tích: 82m 2PN, Full nội thất mới 100% như hình View xanh mát, ban công rộng rãi, thiết kế hiện đại Pet-friendly cư dân thân thiện, môi trường sống lý tưởng Ưu điểm dự án: Khu vực có tỷ suất cho thuê cực cao Tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, BBQ, khu vui chơi trẻ em, siêu thị mini Liền kề Vincom Mega Mall, British International School, ga Metro số 1 An ninh 24/7, quản lý chuyên nghiệp Liên hệ ngay: 0904379948 Vui lòng báo trước 1 ngày để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 437 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
83,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tropic Garden, Đ. 66, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Nguyễn Ngọc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán 2pn tropic garden nhà đẹp giá hời lh 0904379948 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.