Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 2PN 2WC 80m2 đẹp lung linh, nội thất cao cấp chỉ 5.65tỷ BTP The Beverly - Vin quận 9

Ngày đăng: 23/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Hàng hiếp căn 2PN 2WC đẹp lung linh, sang - xịn - mịn The Beverly - Vinhomes Grand Park Quận 9. Giá tốt nhất thị trường tại The Beverly! - Diện tích lớn: 80m2. - Layout đặc biệt, sang trọng. - Full nội thất đẹp làm để ở - An Cường, thiết bị điện tử cao cấp! - Giá: 5.65tỷ (BTP). Với tiện ích vượt trội và môi trường sống văn minh: - Không gian sống an toàn & trong lành. - Bảo vệ 24/7, an ninh khép kín. - Trường học quốc tế Vinschool - Con đi học an toàn, gần nhà. - Công viên 36ha + hơn 60 khu vui chơi trẻ em Con phát triển tự nhiên, mỗi ngày là một khám phá. - Trung tâm thương mại Vincom, cửa hàng tiện lợi, cafe, nhà hàng,... Đầy đủ trong nội khu. * Mua ở là tối ưu, đầu tư giữ tài sản cũng cực kỳ hiệu quả! Em là môi giới trực tiếp, chuyên căn hộ tại Vinhomes Grand Park. Công ty em chuyên hỗ trợ khách hàng từ SG đến tỉnh xa, cam kết đồng hành cùng Quý Cô Chú, Anh Chị trong suốt quá trình giao dịch, với các cam kết: - Giỏ hàng thật giá thật - không kê chênh, không qua trung gian. - Văn phòng có giấy phép sàn giao dịch bất động sản; hỗ trợ trọn gói AZ: Tư vấn, đặt cọc, hỗ trợ vay ngân hàng, ký chuyển nhượng, hồ sơ thuế sang tên, nhận nhà, thi công nội thất, quản lý và cho thuê. - Có xe đưa đón tham quan dự án tận nơi, kể cả ngoài giờ hành chính và cuối tuần. Rất mong được Quý Cô Chú, Anh Chị tin tưởng và ủng hộ! Liên hệ ngay: Em Lê Trâm - tận tâm, uy tín 0938690885Tìm nhà không khó - Đã có Lê Trâm em lo). MK Land (Công ty TNHH Bất động sản MK). Địa chỉ: Tòa nhà T16 - 03, khu biệt thự nhà phố Manhattan, KĐT Vinhomes Grand Park Phường Long Bình, TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
70,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 2PN 2WC 80m2 đẹp lung linh, nội thất cao cấp chỉ 5.65tỷ BTP The Beverly - Vin quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.