Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3.12tỷ all in sở hữu ngay 2PN2WC 67m2 view rộng mở, full nội thất Origami, Vinhomes Q9

Ngày đăng: 29/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn 2PN 2WC siêu đẹp tại The Origami - Vinhomes Quận 9, Hồ Chí Minh, giá tốt thị trường! Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống! Ưu đãi tốt nhất tại Origami hiện tại. - Diện tích: 67m2. - View Origami rộng mở, thoáng đãng - Đón nắng gió tự nhiên mỗi ngày. - Môi trường sống văn minh, an ninh tuyệt đối, tiện ích chuẩn resort. - Tặng toàn bộ nội thất cao cấp - Bàn giao như hình. - Pháp lý chuẩn chỉnh. - Giá tốt nhất thị trường chỉ 3,12 tỷ - Đã bao gồm thuế, phí và sẵn sổ hồng riêng. (Cùng tầm giá, căn góc 69m chênh lệch tới 200 triệu). - Linh hoạt xem nhà 24/7 Trải nghiệm thực tế không gian sống lý tưởng. * Mua ở là tối ưu, đầu tư giữ tài sản cũng cực kỳ hiệu quả! Em là môi giới trực tiếp, không kê giá, không qua trung gian. - Giỏ hàng thật Giá thật Hỗ trợ trọn gói từ A - Z. - Văn phòng sàn giao dịch có phép tư vấn pháp lý chuẩn chỉnh. - Có xe đưa đón xem nhà tận nơi kể cả ngoài giờ hành chính & cuối tuần. - Hỗ trợ toàn bộ quá trình: Đặt cọc, vay ngân hàng, ký chuyển nhượng, sang tên, nhận nhà, nội thất, cho thuê. Cam kết không báo giá ảo, không tốn thời gian của KH. Liên hệ ngay: Em Lê Trâm - tận tâm, uy tín 0938690885Tìm nhà không khó - Đã có Lê Trâm em lo). Cty TNHH bất động sản MK. T2 - 13 Nhà phố Manhattan - Vinhomes Grand Park Thủ Đức, TP. HCM (công ty F1 Vinhomes uy tín có bộ phận pháp lý đồng hành hỗ trợ thủ tục hồ sơ mua bán nhanh chóng).

Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
46,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3.12tỷ all in sở hữu ngay 2PN2WC 67m2 view rộng mở, full nội thất Origami, Vinhomes Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.