Tin đăng đã hết hạn.

Căn 1PN+ tòa D2 3tỷ590tr tầng trung view nội khu Lumiere Boulevard có ban công có thể làm 2PN

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn 1pn+ tòa D2 tầng trung có ban công làm thành 2PN. Diện tích: 53,90m2. Hướng: Đông Bắc. View nội khu + công viên. Giá bán: 3,59tỷ (full vat + kpbt). Nhà New 100%. LH em Tuyết sẵn pass thẻ: 0982880552

Xem thêm

Liên hệ:

098 288 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

1 PN, 1 WC
53.9 m²
66,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyentuyet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn 1PN+ tòa D2 3tỷ590tr tầng trung view nội khu Lumiere Boulevard có ban công có thể làm 2PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.