Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 88m2. Căn 2PN đẹp nhất dự án, view hồ bơi, tầng đẹp, giá cực tốt: 6.38 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 2PN siêu phẩm dự án, 88 m2 - 2PN. Là căn hộ đẹp nhất dự án Elysian, view trực diện hồ bơi, hướng mát, thông thoáng, tầng đẹp. Diện tích: 88 m2 - 2PN: Giá cực tốt: 6.38 tỷ (bao hết thuế, phí). Chỉ 1 căn duy nhất với giá tốt nhất thị trường. Chi tiết liên hệ: 0938322111 Ngoài ra, rổ hàng chuyển nhượng với các căn giá siêu hấp dấp dẫn dành cho quý khách hàng mua ở, đầu tư trong thời điểm hiện tại. - Căn 80 m² - 2PN, 2WC: View đẹp nhất dự án: 4.79 tỷ. Bên cạnh đó, rổ hàng còn rất nhiều các căn đẹp phù hợp với nhu cầu của quý cư dân tương lai. * Khách hàng có thể mua trực tiếp Chủ Đầu Tư với nhiều lựa chọn, giá từ: 68 triệu/m². Dự án Elysian được chia làm 4 block A, B, C & D. Mỗi block gồm 20 tầng & 1 hầm. Ngoài căn hộ thì tại Elysian còn có số lượng cực ít căn hộ trên không (Sky Villa) & shophouse. - Thời gian bàn giao dự kiến: + Block A, C, D: Dự kiến bàn giao Quý II/2027. + Block B dự kiến bàn giao Quý IV/2027. Phương thức thanh toán siêu giãn, kí hợp đồng mua bán chỉ 5%. Dự án hiện tại đã xây tới tầng 17. Điều làm nên sự khác biệt tại Elysian so với các dự án trên địa bàn TP. HCM, nhất là khu đông Sài Gòn chính là: - Dự án duy nhất TP. Thủ Đức được cấp giấy phép mở bán trong năm 2025. - Dự án được cấp chứng nhận công trình xanh Lotus duy nhất tại Quận 9. - Dự án được xây dựng theo tiêu chuẩn Gquas đảm bảo chất lượng công trình bền vững lên đến 77 năm. - Dự án được thiết kế theo phong cách Biophilic, chú trọng kiến tạo không gian sống kết nối cao với thiên nhiên. Hơn 40 + tiện ích nội khu đáp ứng đầy đủ nhu cầu thường nhật & giải trí, tận hưởng cho cư dân. Ngay trung tâm TP. Thủ Đức (trung tâm kinh tế tri thức, KHCN, tài chính trọng điểm của TP. HCM). Được phát triển bởi CĐT Gamuda Land - Nhà phát triển số 1 Malaysia.

Xem thêm

Liên hệ:

093 832 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,38 tỷ

2 PN
88 m²
72,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
QB

Quoc Bao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 88m2. Căn 2PN đẹp nhất dự án, view hồ bơi, tầng đẹp, giá cực tốt: 6.38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.