Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2PN Vista Verde - full nội thất rất đẹp - sổ sẵn - 8.250 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 2PN Vista Verde - full nội thất rất đẹp - sổ sẵn - 8.250 tỷ. Dự án: Vista Verde, Đường Đồng Văn Cống, Phan Văn Đáng Quận 2 khu căn hộ cao cấp của Capitaland, môi trường sống xanh, tiện ích chuẩn resort. Diện tích: 74,4m2 trên sổ (thông thuỷ), 80m2 tim tường. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công rộng, bếp riêng biệt, layout vuông vức, tối ưu công năng sử dụng. Nội thất: Full nội thất, xịn, đẹp. Giá bán: 8,250 tỷ sổ hồng công chứng ngay. Ưu điểm nổi bật: Căn hộ khu uỷ ban quận 2, đường xá rộng, cây xanh thoáng mát. Tiện ích nội khu đẳng cấp: Chuẩn resort. Layout nhà của Capitaland không có điểm chê. Vị trí trung tâm Quận 2 dễ dàng di chuyển đến Thủ Thiêm, Quận 1, Thảo Điền. Liên hệ: 0968938153 - Ms Thương để xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 893 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
103,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BT

Biện Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2PN Vista Verde - full nội thất rất đẹp - sổ sẵn - 8.250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.