Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn 3PN 126m2 Thảo Điền Green mua trực tiếp Chủ Đầu tư giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mở bán Thảo Điền Green căn hộ hạng sang cuối cùng tại Thảo Điền, mua trực tiếp chủ đầu tư. Vị trí đắc địa: 192 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Trung tâm khu nhà giàu nổi tiếng với cộng đồng người nước ngoài và tầng lớp thượng lưu. View sông Sài Gòn trực diện: Tận hưởng không gian sống xanh mát, yên bình, tiện nghi và đẳng cấp. Số lượng giới hạn chỉ 204 căn hộ cao cấp. Thiết kế hiện đại: Căn hộ 3 phòng ngủ, diện tích từ 126 - 131m2, bàn giao hoàn thiện cao cấp. Giá bán : Chỉ từ 28,3 tỷ. Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng. CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI NHẬN NHÀ Ở NGAY: Thanh toán 12 tháng: Chiết khấu 6% Thanh toán nhanh 95%: Chiết khấu 9% Vay ngân hàng: Hỗ trợ lãi suất & ân hạn gốc trong 24 tháng Miễn phí quản lý đến ngày 22/08/2026 Liên hệ tư vấn, tham quan thực tế: 0934676988 - Lê Huy #thaodiengreen #canhothaodiengreen

Xem thêm

Liên hệ:

093 467 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

28,32 tỷ

3 PN, 3 WC
126 m²
224,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Minh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn 3PN 126m2 Thảo Điền Green mua trực tiếp Chủ Đầu tư giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.