Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Jamila Khang Điền đã có sổ đầy đủ nội thất nhà mới 0917535559

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Jamila Block B cần Bán Gấp có Ban Công. Diện tích 69.28m2 2PN - 2WC. Các phòng đều có ảnh sáng tự nhiên thoáng mát. Nội thất đầy đủ dọn vào ở ngay. Giá: 4,680,000,0000.

Xem thêm

Liên hệ:

091 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

2 PN, 2 WC
69.28 m²
67,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BD

Bùi Anh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Jamila Khang Điền đã có sổ đầy đủ nội thất nhà mới 0917535559 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.