Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ ngay căn hộ Masteri Centre Point 2PN giá chỉ 4,75 tỷ bao thuế phí nằm ở trung tâm Grand Park

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ 2PN Masteri Centre Point nằm ở trung tâm Grand Park, thừa hưởng tiện ích kép từ đại đô thị Vinhomes Grand Park và những tiện ích đặc quyền chỉ dành riêng cho cư dân. Thông tin căn hộ. - Diện tích: 67m². - Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm 1 phòng khách 1 bếp ban công. - Giá bán: 4,75 tỷ (bao thuế phí). Nội thất. - Bếp: Thiết kế chữ L hiện đại, tủ bếp trên và dưới cao cấp, mặt bếp ốp đá sáng, bếp từ âm và lò nướng âm. - Rèm cửa: Rèm 2 lớp (rèm vải dày + rèm voan), màu xanh xám sang trọng, đã lắp đầy đủ tại phòng khách và phòng ngủ. - Sàn nhà: Lót gỗ toàn bộ khu vực phòng khách, phòng ngủ và bếp; sàn gạch cao cấp cho nhà tắm. - Phòng tắm: Thiết kế hiện đại, vách kính ngăn khu tắm, đầy đủ lavabo, bồn cầu, vòi sen cầm tay. Vị trí. - Vị trí trung tâm trong khu đô thị sầm uất Grand Park không chỉ đem lại cho Masteri Centre Point sự thuận tiện về giao thông mà còn tạo điều kiện cho cư dân tiếp cận nhanh chóng với các tiện ích cao cấp. - Chỉ trong vòng 1 - 5 phút đi bộ, cư dân có thể dễ dàng chạm đến hàng loạt tiện ích hiện đại, từ mua sắm, giải trí đến chăm sóc sức khỏe và giáo dục như: Vincom Mega Mall, khu biển hồ cát trắng, công viên ánh sáng, đại công viên 36 hecta, đại lộ mua sắm Manhattan, bệnh viện quốc tế Vinmec, trung tâm thể dục thể thao, hệ thống trường học Vinschool, bến du thuyền, tòa văn phòng 45 tầng. Xem nhà liên hệ Thiên Ân (zalo, call): 0945040099 Cảm ơn anh chị đã xem.

Xem thêm

Liên hệ:

094 504 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
70,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ ngay căn hộ Masteri Centre Point 2PN giá chỉ 4,75 tỷ bao thuế phí nằm ở trung tâm Grand Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.