Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 51m2 tại Lucky Dragon, 2,75 tỷ, Q9, HCM

Ngày đăng: 17/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 toilet, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ tại Lucky Dragon, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh. Giá chỉ 2,75 tỷ VND. Căn hộ được trang bị điều hòa, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống. Giới thiệu dự án: - Vị trí: 41A, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, Tp. HCM (Góc 2 mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp và đường 359). - Nhà đầu tư: Công ty CP Tập đoàn Đầu tư Địa ốc Nova (NovaLand Group). - Tiện ích: Phố thương mại mặt tiền, công viên nội khu, sân chơi trẻ em, hồ bơi, an ninh 24/24. - Thiết kế: Dãy nhà phố thương mại 2 mặt tiền, thiết kế Gothic. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên Phước Bình, siêu thị Bách Hóa Xanh, trạm y tế Phường Phước Long B, trường mầm non Hoa Mai, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0908212388 và người liên hệ Lê Hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

090 821 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
53,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lucky Dragon, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Lh

Lê thị hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 51m2 tại Lucky Dragon, 2,75 tỷ, Q9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.