Tin đăng đã hết hạn.

Bài viết này dành cho cô chú anh chị thích 2PN2WC Hướng Đông Nam Masteri Quận 9 mua ở

Ngày đăng: 25/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bài viết này dành cho cô chú anh chị thích 2PN2WC Hướng Đông Nam. - Tại khu căn hộ compound cao cấp & mua ở. * Gọi em Nhi ngay: 0767028862 Mỹ Nhi chuyên dự án Masteri. Vì dưới đây là top những căn 2PN2WC. 1) đúng hướng Đông Nam. 2) Hàng mua trực tiếp chủ đầu tư. 3) Yên tâm 100% về pháp lý. - 2PN2WC hướng Đông Nam 74m2 - lầu thấp căn góc 4,624 tỷ all in. - 2PN2WC hướng Đông Nam 73m2 - lầu trung không chắn view mặt công viên - 4,8 tỷ all in. - 2PN2WC hướng Đông Nam - lầu trung - mặt công viên 4,9 tỷ all in. - 2PN2WC hướng Đông Nam - lầu trung - mặt nội khu hồ bơi 5,131 tỷ all in. - 2PN2WC hướng Đông Nam 72m2 - lầu trung - mặt hồ bơi trực diện 5,277 tỷ all in. Giá rẻ hơn so với giá gốc mua vào và giá gốc từ 2022. * Hệ tiện ích nội khu hướng đến gia đình: Hồ bơi muối khoáng, sân thể thao, xe đạp thể thao, phòng gym yoga trong nhà, khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời, đường dạo bộ, vườn thảo mộc, BBQ, rạp chiếu phim ngoài trời. * Hệ tiện ích ngoại khu chuẩn nghỉ dưỡng: Gần Vinschool mầm non, liên cấp, hệ Cambrigde 1 bước chân; gần Vincom, phòng khám Vinmec, trạm Vinbus, công viên 36ha ngắm pháo hoa, chợ đêm, phố đi bộ, phố mua sắm, khu công viên nước Vinwonder. Ngoài ra, em Nhi còn giỏ hàng các loại căn từ 1PN, 2PN, 3PN, Penthouse, Duplex view đẹp giá tốt cả hàng Chuyển nhượng, Chủ đầu tư sẵn sàng đi xem nhà thực tế và tư vấn cho anh chị 24/7. Cam kết không đăng ảo không câu view. Cô chú anh chị quan tâm căn hộ Masteri - Lumiere gọi em Nhi ngay 0767028862 hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

076 702 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,62 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
62,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nhi Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bài viết này dành cho cô chú anh chị thích 2PN2WC Hướng Đông Nam Masteri Quận 9 mua ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.