Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN trục view đẹp nhất Empire City, Nhà đẹp, giá tốt và đặc biệt xem pháo hoa tại nhà

Ngày đăng: 22/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm, hàng hiếm trục T2C-08 cần bán. - Sở hữu tầm view đẹp nhất tại Sài Gòn. - View sông quận 1 đón hoàng hôn ngay tại ban công. - Diện tích: 127m². Thiết kế: 3PN - 2WC. - Lầu siêu cao, đảm bảo tầm nhìn vĩnh viễn. - Nội thất siêu đẹp, sẵn hợp đồng thuê. - Xem pháo hoa trực tiếp tại nhà. - Giá bán chỉ: 40 tỷ All - in. ------------------------------------------------ Liên hệ: 0984414996 - Nguyễn Trường xem nhà 24/7. Nguyễn Trường đã giao dịch hơn 100 căn hộ trong năm 2024 tự tin hỗ trợ anh chị giỏ hàng tốt nhất. Full giỏ hàng cho thuê và bán tại Empire City Thủ Thiêm. Cung cấp thông tin chính xác - không đăng ảo - Đăng là có hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 441 ****

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
314,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trọng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN trục view đẹp nhất Empire City, Nhà đẹp, giá tốt và đặc biệt xem pháo hoa tại nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.