Tin đăng đã hết hạn.

20,8 tỷ - 3PN Sarina, view Lâm Viên, thiết kế đẳng cấp, sổ hồng sang tên nhanh

Ngày đăng: 14/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ Sarina view Lâm Viên giá 20.8 tỷ all in. Căn hộ thuộc khu Sarina Condominium, một trong những phân khu cao cấp nhất của khu đô thị Sala Thủ Thiêm, nổi bật với không gian sống xanh, yên tĩnh và cộng đồng cư dân văn minh. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những khách hàng tìm kiếm không gian sống rộng rãi, riêng tư và có giá trị đầu tư bền vững. Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích tim tường: 127.3 m2. Diện tích sử dụng: 119.9 m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách liên thông bếp rộng thoáng, ban công lớn. Hướng & view: View Lâm Viên xanh mát, đảm bảo không gian sống trong lành và yên tĩnh. Bàn giao: Nội thất tiêu chuẩn cao cấp từ chủ đầu tư (CĐT), chất lượng hoàn thiện tinh tế, hiện đại. Tình trạng: Nhà sạch đẹp, giữ gìn kỹ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 20.8 tỷ all in (đã bao gồm thuế, phí và 5% giá trị ra sổ hồng). Điểm nổi bật của căn hộ Sarina: Vị trí đắc địa: Nằm ngay trục đường Nguyễn Cơ Thạch, kết nối nhanh tới trung tâm Quận 1, Quận 2, các khu tiện ích và hệ thống trường học quốc tế. Tiện ích cao cấp: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, khu BBQ, sân chơi trẻ em, hầm gửi xe rộng rãi, an ninh 24/7. Không gian sống xanh: Được bao quanh bởi công viên, hồ sinh thái và đường dạo bộ. Cộng đồng cư dân: Văn minh, tri thức, phần lớn là chuyên gia, doanh nhân và gia đình trẻ. Liên hệ ngay để xem nhà và tư vấn chi tiết: 0868148310

Xem thêm

Liên hệ:

086 814 ****

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

3 PN, 1 WC
127.3 m²
163,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sarina Condominium, P. Hoàng Thế Thiện, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 20,8 tỷ - 3PN Sarina, view Lâm Viên, thiết kế đẳng cấp, sổ hồng sang tên nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.