Tin đăng đã hết hạn.

Chốt ngay căn 2PN 59m2 ở khu đô thị đáng sống nhất giữa lòng thành phố chỉ còn 2,460 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Chốt liền căn hộ 59m2 2 PN 1WC đã có hợp đồng thuê sẵn phù hợp để ở và đầu tư kinh doanh sinh lời cho thuê lâu dài. - Loại hình: 2PN1WC. - Hướng: Tây Nam. - Diện tích 59m2. - Giá: 2,460 tỷ bao thuế phí. - Tình trạng: Đang cho thuê, có sẵn sổ. - Phù hợp cho gia đình cơ bản ở lâu dài và đầu tư cho thuê tạo ra nguồn thu nhập thụ động. - Đây là khu vực đang phát triển mạnh với hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng đến các khu vực trọng điểm khác như trung tâm TP. HCM, khu công nghệ cao, và các tỉnh lân cận. - Không chỉ có công viên rộng 36 hecta. Ngoài ra, khu dân cư này còn có các khu vui chơi, bể bơi ngoài trời, hệ thống trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, đáp ứng mọi nhu cầu từ giáo dục, y tế đến mua sắm và giải trí ngay trong khuôn viên dự án. Xem nhà liên hệ Thiên Ân (zalo/ call): 0945040099 Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 504 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
41,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chốt ngay căn 2PN 59m2 ở khu đô thị đáng sống nhất giữa lòng thành phố chỉ còn 2,460 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.