Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN cao cấp tại The River Thủ Thiêm - 140m2 - 23 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

The River Thủ Thiêm - căn hộ 3PN đẳng cấp. - Tháp Seine. - Diện tích: 140m². - Kết cấu: 3 phòng ngủ rộng rãi. - Đã có sổ hồng. - Sẵn hợp đồng thuê. - Giá bán: 23 tỷ (All - in). Điểm nổi bật: - Dự án hạng sang ngay trung tâm Thủ Thiêm. - Tiện ích 5 sao: Hồ bơi, gym, BBQ, công viên ven sông. - Tiềm năng tăng giá cao & dòng tiền cho thuê ổn định. Liên hệ Em Thuận: 0931115872 để xem nhà thực tế nhé! ------------------------------- The River Thu Thiem - luxury 3 - bedroom apartment. - Seine Tower. - Area: 140m². - Structure: 3 spacious bedrooms. - Pink book available. - Lease contract available. - Selling price: 23 billion (All - in). Highlights: - Luxury project right in the center of Thu Thiem. - 5 - star amenities: Swimming pool, gym, BBQ, riverside park. - High potential for price increase & stable rental cash flow. Contact Em Thuan: 0931115872 to see the actual house!

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
164,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The River Thủ Thiêm, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thuận Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN cao cấp tại The River Thủ Thiêm - 140m2 - 23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.