Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN tháp cao cấp Maldives tại dự án cao cấp Đảo Kim Cương - Diamond Island

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ cực hiếm tại dự án cao cấp Đảo Kim Cương (Diamond Island). Chủ đầu tư nước Kusto Home. - Thiết kế 2PN, 2WC, diện tích nhà 90m². Tầng cao, nhà cực thoáng mát, ban công hướng Bắc, view hồ bơi cực đẹp - chill. - Nằm ở tháp Maldives, tháp cao cấp nhất tại dự án. - Nhà có nội thất cơ bản, khách mua về thoải mái trang trí lại. - Giá bán chỉ 9.25 tỷ bao hết thuế phí. Liên hệ ngay em Mạnh: 0982979901 để đi coi nhà. ------------------------------------------- Ngoài ra, bên em sở hữu giỏ hàng đầy đủ các căn chuyển nhượng và cho thuê tại Đảo Kim Cương. Đảm bảo hình thật, giá thật, không đăng ảo. Liên hệ ngay để đi coi nhà. Hỗ trợ 24/7. ------------------------------------------- Cập nhật giá bán căn hộ tại Đảo Kim Cương. - Căn 2PN 89m², tháp căn hộ: Giá bán 9 tỷ bao hết. - Căn 2PN 110 m², view hồ bơi, tháp căn hộ: Giá bán 10 tỷ bao hết. - Căn 2PN 87m², tháp Canary: Giá bán 7.5 tỷ bao hết. ------------------------------------------- Các tiện ích cao cấp tại Đảo Kim Cương: - 2 hồ bơi muối khoáng, diện tích 2.300m, có hồ bơi chuẩn Olympic (lớn nhất tại TPHCM). - Được bao quanh bởi sông nước, công viên đẹp như resort cao cấp, tỉ lệ cây xanh trên đầu người cực cao, đường chạy bộ dài 2km. - BBG, xông hơi, gym miễn phí,... - 2 tầng gửi xe rộng rãi, thoải mái chỗ để xe hơi. - Bến du thuyền, đầy đủ Shophouse, siêu thị, nhà hàng, trường học ngay khối đế. - Vị trí thuận lợi, di chuyển vào Q1 chỉ hết 10ph đi xe. Các UBND Thành phố Thủ Đức, đường cao tốc Long Thành chỉ 1km. - Và rất nhiều tiện ích khác.

Xem thêm

Liên hệ:

098 297 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,25 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
102,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Tiến Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN tháp cao cấp Maldives tại dự án cao cấp Đảo Kim Cương - Diamond Island - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.