Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 3PN, 106m2 tại Feliz En Vista, 11,3 tỷ, Q2, HCM

Ngày đăng: 13/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán gấp căn 3PN tháp Berdaz giá cực tốt! Với diện tích 106m2, căn hộ này có 3PN và 2WC, cực kỳ thoải mái cho cả gia đình. View ban công Tây Bắc ngắm hoàng hôn cực chill. Giá chỉ 11,3 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Căn hộ nằm trong dự án hiện đại, đầy đủ tiện nghi và dịch vụ. CC Feliz En Vista tọa lạc tại Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM. Cách trường học, chợ/siêu thị như Bách Hóa Xanh khoảng 2km, gần trường mẫu giáo, cấp 1 cấp 2. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0938268266 với Thùy Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 826 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

11,3 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
106,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN, 106m2 tại Feliz En Vista, 11,3 tỷ, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.