Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền chuyển nhượng duplex 3PN + sân vườn 140m2 - ngay hồ bơi tiện ích tại Masteri Thảo Điền

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Độc quyền bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ + sân vườn tại Masteri Thảo Điền. - Nhà bàn đầy đủ nội thất. - Diện tích: 140m2. - Chủ thiện chí bán, giá: 20 tỷ thuế ai nấy đóng. - Sẵn sổ, có thể công chứng ngay. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo mọi thứ đều rõ ràng và an toàn. Gần trường học quốc tế, gần chợ/siêu thị, có công viên, đầy đủ tiện ích của toà nhà. Ngay tuyến ga Metro An Phú, giao thông thuận lợi. Cam kết đăng giá thật 100%, không đăng giá ảo tránh mất thời gian của anh/chị. Em đang nắm trong tay rổ hàng cắt lỗ tại Khu vực Thảo Điền. * Nắm key hầu hết các căn rao bán - xem nhà 24/7. * Liên tục cập nhật các căn hộ giá tốt nhất hàng tuần, hàng tháng cho quý anh/chị khách hàng đang quan tâm mua căn hộ tại Thảo Điền. * Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn. * Cam kết: Giá rẻ hơn thị trường, trả sát giá chủ nhà. Miễn sao khách hàng ưng ý, em sẽ đưa mức giá thấp nhất. * Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 80% giá trị căn hộ. * Vị trí nhà nào cũng có, đảm bảo giá thấp nhất thị trường. * Đặc biệt: Hỗ trợ hồ sơ giấy tờ trọn gói.

Xem thêm

Liên hệ:

092 181 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 3 WC
140 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TG

Tra Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền chuyển nhượng duplex 3PN + sân vườn 140m2 - ngay hồ bơi tiện ích tại Masteri Thảo Điền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.