Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại The River Thủ Thiêm, 14,3 tỷ, 94m2, Q2, HCM

Ngày đăng: 13/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The River Thủ Thiêm là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại Quận 2, TP. HCM. + Diện tích 94m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. + Tiện ích đa dạng từ công viên Sala đến các siêu thị như Bách Hóa Xanh và Winmart + . + Gần các trường học chất lượng như Đại Học Tài Chính - Marketing và hệ thống Trường Quốc Tế Việt Úc. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Từ thúy oanh tại số điện thoại 0931202978

Xem thêm

Liên hệ:

093 120 ****

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
152,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The River Thủ Thiêm, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại The River Thủ Thiêm, 14,3 tỷ, 94m2, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.