Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 1PN - Masteri Grand View - A.05A view hoa hậu kênh đào nhạc nước, giá tốt nhất

Ngày đăng: 06/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Nhu cầu định cư nước ngoài cần chuyển nhượng lại căn hộ 1 phòng ngủ tòa Glow - CT9 view hoa hậu kênh đào nhạc nước và view hồ bơi, giá tốt nhất. Mã căn CT9 - A - XX - 05A (x chẵn). - 1PN - 1WC DT 56,6m². - View hồ bơi - nhạc nước. - Khách Thanh toán chuẩn (có thể đổi lịch TT). - Giá bán TT chuẩn chưa VAT&PBT 6,268tỷ + chênh nhẹ. * Thông tin Masteri Grand View - The Global City (giao nhà 2026). - Căn hộ Masteri Grand View - 2 tòa tháp đầu tiên tọa lạc trong khu đô thị The Global City sở hữu quỹ đất vàng tại phường An Phú, quận 2. - Khu đô thị The Global City qui mô lớn 117.4ha liền kề Trung tâm Thể Dục Thể Thao Rạch Chiếc, - Vị trí đắc địa liền kề trung tâm thương mại 123.000m qui mô lớn hàng đầu khu vực phía Nam, Bệnh viện tiêu chuẩn quốc tế, Trường học liên cấp tiêu chuẩn quốc tế, Công viên 10.000m. Đặc biệt liền kề kênh đào nhạc nước 2km tại dự án. - Khu căn hộ đầu tiên tại Việt Nam được thiết kế bởi Foster + Partners và WATG (2 công ty thiết kế nổi tiếng nhất trên thế giới). - Full kính toàn bộ từ sàn đến trần. 100% các căn hộ đều sở hữu tầm view panorama toàn cảnh. - Đặc biệt các tầng 5, 10, 15 sẽ có không gian mảng xanh phía ngoài nhà. - Hồ bơi vô cực; Hồ bơi trẻ em. - Vườn thư giãn/thiền. - Khu tập thể thao ngoài trời. - Khuôn viên BBQ. - Phòng game. - Phòng đa chức năng. - Studio sáng tạo nội dung. Anh, Chị quan tâm liên hệ Em Phương 0902973285 (24/7) để được tư vấn chi tiết. * Phản hồi nhanh, cam kết đúng giá, không báo ảo - Hỗ trợ xem nhà nhiệt tình. * Có hợp tác vui vẻ cùng ACE sale. * Có nhận tìm căn hộ theo nhu cầu khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

1 PN, 1 WC
56.6 m²
127,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Grand View (The Global City), Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PL

Phương Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 1PN - Masteri Grand View - A.05A view hoa hậu kênh đào nhạc nước, giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.