Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN Lumiere Riverside 52,7m2 tòa West hướng Đông Nam full NT cao cấp giá chỉ 8 tỷ

Ngày đăng: 17/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tòa West dự án Lumiere Riverside, mặt tiền Xa Lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức. Diện tích: 52,7 m². Cấu trúc: 1 Phòng ngủ 1 WC. Ban công: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Tầng: Bạn có thể bổ sung tầng nếu muốn cụ thể hơn. Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại vào ở ngay, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê. Giá bán: 8 tỷ (Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn hỗ trợ vay ngân hàng). Tiện ích nội khu đẳng cấp chuẩn resort: Hồ bơi tràn bờ, khu BBQ, vườn treo thư giãn. Gym, yoga, sauna, lounge đọc sách. Siêu thị, nhà hàng, quán cafe trong khuôn viên. An ninh đa lớp 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. Giao thông & kết nối cực kỳ thuận tiện: 2 phút đến ga Metro Bến Thành Suối Tiên. 5 phút vào trung tâm Quận 1, chợ Thảo Điền, Vincom Mega Mall. Gần các trường quốc tế hàng đầu: BIS, ISHCMC, AIS... Liên hệ xem nhà thực tế 24/7: Mr. Tùng 0835016618 Mr. Tùng 0835016618 Zalo/Viber Có video thực tế | Hỗ trợ pháp lý vay ngân hàng sang tên nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 501 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8 tỷ

1 PN
52.7 m²
151,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Hữu Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN Lumiere Riverside 52,7m2 tòa West hướng Đông Nam full NT cao cấp giá chỉ 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.