Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng 23 Lumiere Riverside 2PN, view Đông Nam thoáng mát

Ngày đăng: 19/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Tòa West vị trí: Dự án Lumiere Riverside mặt tiền Xa Lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức. Diện tích: 73,2 m² | 2 Phòng ngủ 2 WC. Tầng: Cao tầng 23, ban công hướng Đông Nam, view thoáng, đón gió mát quanh năm. Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, chỉ cần xách vali vào ở. Giá bán: 10.3 tỷ. + Tiện ích đẳng cấp chuẩn resort: Hồ bơi tràn bờ phong cách nghỉ dưỡng. Phòng gym, yoga, sauna, lounge đọc sách. Siêu thị, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em. An ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. + Kết nối nhanh: Cách Ga Metro Bến Thành Suối Tiên chỉ 2 phút. 5 phút tới trung tâm Quận 1. Gần Vincom Mega Mall, BIS, ISHCMC, Estella Place. Liên hệ xem nhà 24/7: (Mr Tùng08350166180835016618

Xem thêm

Liên hệ:

083 501 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

2 PN, 2 WC
73.2 m²
140,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Hữu Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng 23 Lumiere Riverside 2PN, view Đông Nam thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.