Tin đăng đã hết hạn.

HOT!!!Căn hộ siêu diện tích 215m2 - 16 tỷ bao trọn: 4PN - 3WC view sông vĩnh viễn siêu đỉnh

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

+ Căn hộ thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. + Giá bán chỉ 16 tỷ nhận nhà ngay. Bao trọn phí sang tên(thuế bên nào bên đó chịu). + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... Giúp cư dân dễ dàng tận hưởng cuộc sống tiện nghi. Hướng cửa chính Đông Bắc ban công Tây Nam đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm giao dịch. Khu vực xung quanh: Khu vực này không chỉ nổi bật với các tiện ích như bệnh viện Lê Văn Thịnh, siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart, mà còn gần các công viên An Phú, Lê Hữu Kiều, và KDC Hà Đô. Ngoài ra, các trường học như Trường Mầm Non The First Academy và Kinderland International Preschool cũng nằm gần đó, thuận tiện cho việc học tập của trẻ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Hạnh Quyên 0938030122

Xem thêm

Liên hệ:

093 803 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
215 m²
74,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938030122

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT!!!Căn hộ siêu diện tích 215m2 - 16 tỷ bao trọn: 4PN - 3WC view sông vĩnh viễn siêu đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.