Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN + , Beverly Solari - Vinhomes, giá 3.75tỷ DT70m2 sẵn sổ và nội thất view hồ bơi nội khu

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Chính chủ bán nhanh căn 2PN +, phân khu Beverly Solari, view nhìn hồ bơi nội khu, dự án Vinhomes Grand park. - Diện tích: 70m², thông thủy 64m². - Sẵn sổ hồng, mua bán công chứng ngay. - Giá rẻ nhất phân khu, chỉ 3.750 tỷ bao sang tên. - View nội khu nhìn hồ bơi, công viên thoáng mát. - Vị trí: Gần Vincom Mega mall, Quảng trường Golden Eagle, công viên 36ha... - Tiện ích nội khu đầy đủ, khu đại đô thị đáng sống bậc nhất Sài Gòn hiện tại. - Gọi ngay 0908494861 em Tuấn để đi xem nhà thực tế. ------------ - Ngoài ra em Tuấn còn giỏ hàng CDT giá cực tốt, cùng chính sách thanh toán linh hoạt, chiết khấu cực kỳ cao. + Thanh toán 6 tháng nhận nhà, chiết khấu (17.3% + 8 chỉ vàng + 200tr). + Thanh toán giãn 12 tháng nhận nhà, chiết khấu (12.3% + 8 chỉ vàng + 200tr). + Hỗ trợ vay ngân hàng 70%, miễn gốc và lãi 18 tháng. - Gọi ngay em Tuấn để nhận giỏ hàng trực tiếp CDT giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 849 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN + , Beverly Solari - Vinhomes, giá 3.75tỷ DT70m2 sẵn sổ và nội thất view hồ bơi nội khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.