Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật List mới nhất 2PN - 84m2 - 8.2 tỷ bao trọn, đã có sổ hồng, ban công view rộng cực đẹp

Ngày đăng: 09/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ này có diện tích 84m2 với thiết kế hiện đại, bao gồm 2PN + 2WC/PT + bếp, cung cấp không gian sống thoải mái cho gia đình. Thiết kế chỉnh chu cực đẹp. - Tháp 1 - 84m2 - 8.2 tỷ all in - sổ - Tháp L - 94m2 - 8.5 tỷ all in - sổ - Tháp O - 92m2 - 8 tỷ NET - SPA Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện Lê Văn Thịnh. - Công viên: Công viên An Phú, Công viên KDC Hà Đô, Công viên Lê Hữu Kiều. - Trường học: Trường mầm non The First Academy - TFA cơ sở Hà Đô, Trường THCS Lương Định Của, Kinderland International Preschool @ Vista Verde, Thủ Đức City. - Siêu thị: Siêu thị Bách Hóa Xanh 419 Nguyễn Thị Định, Winmart Diamond, Siêu thị Bách Hóa Xanh 60 Đường 39. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết từ Trần Hạnh Quyên qua số điện thoại 0938030122

Xem thêm

Liên hệ:

093 803 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
97,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vista Verde, Đ. Phan Văn Đáng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938030122

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật List mới nhất 2PN - 84m2 - 8.2 tỷ bao trọn, đã có sổ hồng, ban công view rộng cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.