Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park: Phân khu Origami

Ngày đăng: 07/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Vinhomes Grand Park, bán căn hộ 3pn, tầng thấp. - Căn 3PN 91,2m2. - Nội thất cơ bản. - Sổ hồng. - Giá bán: 4,650 tỷ. - Tọa lạc tại nơi đô thị đẳng cấp đáng sống bậc nhất Tp. Hồ Chí Minh. - Tiện ích; hàng trăm tiện ích. Là nơi có đủ từ trung tâm thương mại VinCom Mega Mall, cv Vinwonder, hồ bơi, tennis. - Cơ hội sở hữu căn hộ bậc nhất tại khu đông Sài Gòn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 271 ****

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN
91.2 m²
50,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932719364

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park: Phân khu Origami - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.