Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ Đẳng Cấp Lumière Boulevard Masteri Centre Point, Giá Hấp Dẫn Ưu Đãi Tốt Cho Khánh Hàng

Ngày đăng: 13/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN ngay trung tâm Vinhomes Grand Park sống sang hôm nay, sinh lời bền vững ngày mai! Căn hộ 2PN đẳng cấp giữa lòng đại đô thị Vinhomes Grand Park Không gian vừa vặn cho gia đình trẻ Thiết kế thời thượng, chuẩn phong cách sống quốc tế Vị trí 3T vàng: Tiện đi học Tiện đi làm Tiện đi chơi Mảng xanh đắt giá bậc nhất khu Đông Hít thở không khí trong lành mỗi ngày Tiện ích chuẩn resort Hồ bơi, gym, sân thể thao, vườn thiền ngay dưới nhà Đầu tư tương lai vững chắc cho thế hệ tiếp nối Căn 2PN. vin Quận 9. 74m Tặng gói nội thất 250tr Miễn phí quản lý 12 tháng Ân hạn 24 tháng An cư đỉnh Đầu tư chắc Tăng giá bền vững Inbox 0933051081 ngay để được tư vấn căn đẹp vị trí đẹp chính sách ưu đãi nhất tháng 8!

Xem thêm

Liên hệ:

093 305 ****

Vị trí bản đồ

5,54 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
74,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HB

Ho Van Bay

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ Đẳng Cấp Lumière Boulevard Masteri Centre Point, Giá Hấp Dẫn Ưu Đãi Tốt Cho Khánh Hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.