Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Lumiere Masteri, 4,508 tỷ, 74m2, Long Bình, Quận 9, HCM

Ngày đăng: 05/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Lumiere, Masteri Vinhomes Grand Park. - Diện tích 74m2, 2PN, 2WC Căn góc - Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, phong thủy tốt. - Giá 4,508 tỷ VND, cơ hội vàng cho các gia đình trẻ. - Tiện ích đầy đủ, gần gũi với không gian sống hiện đại và văn minh. Liên hệ ngay CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN HOÀNG ANH HOMES qua số điện thoại 0981937784 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 193 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,51 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
60,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0981937784

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Lumiere Masteri, 4,508 tỷ, 74m2, Long Bình, Quận 9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.