Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio, 34m2, Vinhomes Grand Park, 3,1 tỷ, Q9, TP. HCM

Ngày đăng: 14/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC xịn xò tại Vinhomes Grand Park, p Long Thạnh Mỹ, Q9, TP. HCM, cực chất với Studio và 1WC. Diện tích 34m2, nội thất full liền tường, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Giá chỉ 3,1 tỷ, quá hời cho một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Khuôn viên xanh mát, nhiều công viên nội khu, cực thích hợp cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên. Cuộc sống thoải mái với các tiện ích xung quanh, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn. Giới thiệu dự án. Vinhomes Grand Park là một dự án khủng với 72 tòa nhà, mang đến gần 43.500 căn hộ hiện đại. Dự án sở hữu nhiều tiện ích đỉnh cao như công viên lớn, hệ thống an ninh thông minh và khu vực giải trí. Trường học Vinschool nằm ngay trong khu vực, thuận tiện cho việc giáo dục. Vincom Mega Mall sẽ sớm khai trương, mang đến trải nghiệm mua sắm tuyệt vời cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0969346199 hoặc liên hệ Nguyễn Khương.

Xem thêm

Liên hệ:

096 934 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

34 m²
91,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Văn Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio, 34m2, Vinhomes Grand Park, 3,1 tỷ, Q9, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.